Welcome To English Class Forum
Chào mừng bạn đến với forum của các lớp Anh trường THPT chuyên Lào Cai, xin mời đăng nhập để hưởng đầy đủ các quyền lợi, và cùng tham gia bàn bạc thảo luận với các thành viên trong diễn đàn,, Yêu cầu thực hiện đúng nội quy diễn đàn, viết tiếng việt có dấu,không gửi những bài viết có nội dung không lành mạnh. Nghiêm cấm nói xấu các thầy cô giáo Chúc bạn có những giây phút vui vẻ
Welcome To English Class Forum
Chào mừng bạn đến với forum của các lớp Anh trường THPT chuyên Lào Cai, xin mời đăng nhập để hưởng đầy đủ các quyền lợi, và cùng tham gia bàn bạc thảo luận với các thành viên trong diễn đàn,, Yêu cầu thực hiện đúng nội quy diễn đàn, viết tiếng việt có dấu,không gửi những bài viết có nội dung không lành mạnh. Nghiêm cấm nói xấu các thầy cô giáo Chúc bạn có những giây phút vui vẻ

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Để theo dõi tốt các bạn nên sử dụng trình duyệt Google Chrome
Các bạn có thời gian rảnh hãy đến trà đá X6 Bờ kè ủng hộ Duy Anh nhá Smile
News & Announcements
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031
CalendarCalendar

lai 1 em xinh:)

Go down 
Tác giảThông điệp
Ơmặckệanh
Thành viên tâm huyết
Thành viên tâm huyết
Ơmặckệanh

Coins Coins : 7557
Birthday : 03/09/1994

lai 1 em xinh:) Empty
Bài gửiTiêu đề: lai 1 em xinh:)   lai 1 em xinh:) EmptyWed Aug 11, 2010 4:45 pm

Dành dụm tiền đóng phim, quảng cáo, kinh doanh shop... suốt 2 năm vừa rồi, cuối cùng Midu cũng đã tự thưởng được cho mình một món quà tuyệt vời - một chiếc xe hơi để cô bạn tha hồ đi khắp nơi.

Đúng sinh nhật của mình cách đây ít lâu, Midu đã tự thưởng cho mình một món quà cực kì đặc biệt - chiếc xe 4 bánh rất đẹp. Điều tuyệt vời hơn là chiếc xe này được Midu mua từ số tiền dành dụm suốt 2 năm qua.

Cô bạn tâm sự: "Cảm giác đó hạnh phúc lắm, không thề nào tả được vì mình dùng chính số tiền mình dành dụm để mua một tài sản mà cách đây 2 năm mình chưa dám mơ tới. Những buổi chiều đi làm về mệt mỏi lại ngồi vào xe bật nhạc và lao đi trên đường, giống như mình có một thế giới rất riêng và nhỏ bé, không xa xỉ nhưng lại rất thực tế. Từ ngày mua xe, công việc của mình thuận lợi và tiết kiệm thời gian công sức hơn rất nhiều".

Mặc dù đã có bằng lái nhưng khi mới đi xe, cô bạn cũng gặp phải một kỉ niệm nhớ đời. Do sơ ý không nhìn trước ngó sau nên Midu đã lái xe tông thẳng vào....cột điện. May mà người không sao. Bạn bè ai cũng thắc mắc không hiểu tại sao cô bạn có thể tông được vào cột điện trong khi rõ ràng không bị cận, cũng chẳng bao giờ uống bia rượu.

Midu sơn xe lại màu trắng, nội thất màu nâu cafe sữa rất ấm áp. Mua xe rồi có dịp chở ba mẹ đi đám giỗ, đám cưới ở dưới quê, ngồi được cả nhà lại an toàn nên không khí gia đình ấm cúng vui vẻ hơn. Mỗi buổi chiều rảnh rỗi lại lái xe chở mẹ hay bạn bè đi chơi.

Cô bạn Midu còn tiết lộ một kế hoạch to đùng nữa là sẽ "ráng làm để dành tiền mua một mảnh đất, đất Sài Gòn bây giờ đắt quá, mai mốt chắc còn đắt hơn mà mình lại ước mơ xây được một căn nhà nhỏ với hàng rào và cửa sổ trắng nên lo tiết kiệm mua trước để dành từ giờ là vừa ^^". lai 1 em xinh:) IMG9980
lai 1 em xinh:) IMG9955
lai 1 em xinh:) IMG0069
lai 1 em xinh:) 16cIMG0100
lai 1 em xinh:) IMG0054

lai 1 em xinh:)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» xinh qua' ko nhi?
» Cô giáo xinh cực kỳ luôn nhưng...